ºº•.·´¯`·.•THCS Phạm Văn Chiêu•.·´¯`·.•ºº
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalPortal  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

những dấu chấm ...

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
|hEo_ú|
Thượng uý
Thượng uý
|hEo_ú|

những dấu chấm ... Empty
Bài gửiTiêu đề: những dấu chấm ...   những dấu chấm ... I_icon_minitimeSun Jun 15, 2008 2:21 pm

Anh kòn nhớ khi mới wen nhau ko? Anh nói rằng anh thix em nhìu. Lúc đó em chỷ là 1 kon pé ngây ngô, em tự đặt cho mình 1 dấu chấm hỏi "?" trong tim mình : Liệu tình yêu là gì nhỉ ? Và rồi với bao mơ mộng, ta wen nhau.......

3 lần xa nhau, em kòn nhớ rất rõ, em cũng đặt thật nhìu dấu hỏi "?",em thật sự mún hỏi anh rằng : Tại sao anh lại lừa dối em?, ta chia tay là đúng hay sai đây?.....Em mệt mỏi, em mún thét lên hàng ngàn dấu chấm than "!" rằng : Em ghét anh! Ghét anh vô cùng! Nhưng em lại yêu anh nhìu hơn, nhìu thật nhìu!......

Và bây h đây, ta chẳng còn wen nhau, ta cũng ko là bạn bè, đơn giản chỉ vì em ko thể nào coi anh là bạn được, đến bây h em vẫn rất rất yêu anh.....Anh cũng biết điều đó......ta hay chat, anh ngồi hàng giờ cùng em, tim em có thật nhìu dấu chấm than "!" : Hạnh phúc quá ! Phải chi thời gian dừng lại nơi đây, lắng đọng mãi mãi nhỉ! Tim em loạn nhịp mất!.......nhưng....khi em hỏi anh có yêu em ko, anh offline và để lại cho em những dấu chấm lửng "..." điều thật sự anh mún nói trong dấu chấm lửng ấy là gì? yêu hay ko sao anh ko nói?.......

Gần như cuối đoạn đường, em ko còn hy vọng, ko còn niềm tin,.....em cố gắng, cố gắng thật nhìu để đặt cho cà anh và em 1 dấu chấm ".". Dấu chấm để kết thúc tất cả, dấu chấm để cho 2 ta mỗi người 1 kon đường khác, dấu chấm để anh và em luôn đi trên 2 lối song song, hy vọng sẽ ko có dấu nối "-"nào nữa giữa anh và em.
ĐiệuđYn
Thượng uý
Thượng uý
ĐiệuđYn

những dấu chấm ... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: những dấu chấm ...   những dấu chấm ... I_icon_minitimeSun Jun 15, 2008 9:06 pm

bài nì bùn wá zạ hả rabbit rabbit

những dấu chấm ...
Trang 1 trong tổng số 1 trang