ºº•.·´¯`·.•THCS Phạm Văn Chiêu•.·´¯`·.•ºº
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

PortalPortal  Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Tệ Nạn Dân chơi ? Cấm rao khơi khơi

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
n4mti3u
Thiếu tướng
Thiếu tướng
n4mti3u

Tệ Nạn Dân chơi ? Cấm rao khơi khơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Tệ Nạn Dân chơi ? Cấm rao khơi khơi   Tệ Nạn Dân chơi ? Cấm rao khơi khơi I_icon_minitimeWed Jun 11, 2008 9:39 pm

Nói đến tệ nạn ... chắc anh em cũng hiểu là nói đến giới trẻ hiện nay rồi ... Đm đầu tiên là cái nạn dân chơi 9x bây h ... các em ý tụ tập nhau ... thành lập hội xe x-game ... với cái còi ngân từ thuở Napoleon mặc quần thủng đít ỉa cứt vuông cho đến cái loa zè zè bật lucky ... hãm lộc ... hôm jì đi cùng đại ca Dương cũng được mấy phát vào mẹt mấy thằng rank đấy .. kể cũng tội ... bao nhiêu công chế xe xong đi ngoài đường bị mấy chú chó bớ ... sướng cả người ...

Tiếp theo là đến cái nạn .. các em zai 9x ... ai cũng thích làm bộ đội thôn đụng cái là chém chết cụ nó đi ... xong vác dao vác kéo đi tìm nhau ... fang nhau ... thù óan chồng chất Xong đến lúc bị bớ ... hoặc bị chúng nó tìm lại thì y như rằng ... mặt tái xanh tái dại ... tay run run cầm thuốc nhìn đến là tội Nói có sách mách có chứng luôn là em bầu bí nhà tớ fang nhau xong bị chúng nó tìm lại thì đái ra máu ... Đm trốn mất 2 tiếng đồng hồ ... nản kinh ạ .

Cuối cùng là cái nạn bay nhảy hiện nay : vấn đề này là đang bức xúc dư luận nhất đấy ạ .... Từ các em gái sn 94 mặt búng ra 1 lít sữa vinamilk ... cho đến các bác có khi hơn cả tuổi ông bà già mình vẫn lắp cánh phản lực bay nhiệt tình và bay mất người ... ... Nói đến bay thì tớ cũng ko biết rõ lắm ... nghe mấy thằng ngồi trà đá tán phét kể ra thì cũng có mấy kiểu Bay sàn : dành cho các dân chơi ... con nhà khá giả và cũng sành sọt về mấy chuyện này rồi nên cũng ko nói nhiều làm jì ... Bay fòng : dành cho các đại ca , bộ đội già ko thích chốn thành thị xa hoa ồn ào và cũng dễ bị bớ ... các đàn anh bây h chơi cái khác rồi nên chuyện này cũng bỏ qua luôn là vừa ... Bay tại gia : vừa túi tiền ... an toàn lại ko sợ bị gãy cánh ... Tiếp đến là cái kiểu bay nhà nghỉ với cái loa tivi mất người : kiểu này đã từng làm nhiều em bị lên tivi và đài báo về cái độ an toàn quá cao của nó ...

Finish : Cái kiểu bay ấn tượng và lạ lùng nhất của thanh niên làng ... Mất xác ... Cho các bạn ý lên là vì các bạn ý bay buồn cười vãi cả l** ..... Ko post được clip ... k hiểu lý do ... Thôi tự tường trình lại là ntn .. Các bạn ý bay toàn thể loại Sha la la,chicken dance các kiểu ... Bay 1 lũ 1 lĩ với nhau ... ...
™Admin...Pro™
Admin
Admin
™Admin...Pro™

Tệ Nạn Dân chơi ? Cấm rao khơi khơi Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Tệ Nạn Dân chơi ? Cấm rao khơi khơi   Tệ Nạn Dân chơi ? Cấm rao khơi khơi I_icon_minitimeFri Jun 13, 2008 11:41 am

wayway cái này bậy thiệt .. chửi wa' trời ... hok đúng nội quy nên lock lại
https://phamvanchieu.forumvi.com

Tệ Nạn Dân chơi ? Cấm rao khơi khơi
Trang 1 trong tổng số 1 trang